![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjFlNGZQFhQmkwnXVuPGR1v0xxfvJc8bih2LacOWULb_9v3fUG8Q1bjtc4lwuUQosCcB-oA4g2X3JZg0fUlwpbq2edqWn78QxyOb3cdqyhdHiJh2kP81KA4pi6IwI9IYLIlfwUr08tfyuRK/s400/mcu-orientation-08.jpg)
ได้ร่วมในงานปฐมนิเทศนิสิตใหม่ ประจำปีการศึกษา 2551 ของบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ซึ่งในงานนี้ได้มีโอกาสร่วมอภิปรายกับ พระมหาวุฒิชัย วชิรเมธี และแม่ชีศันสนีย์ เสถียรสุต ในหัวข้อเรื่อง “การทำงานด้านพระพุทธศาสนาในยุคไอที: ปัญหาและทางออก” มีคุณวุฒินันท์ กันทะเตียน นิสิตระดับปริญญาเอก เป็นผู้ดำเนินรายการ โดยจัดขึ้นที่อาคารมหาธาตุวิทยาลัย วัดมหาธาตุยุวราชรังสฤษฎิ์ ท่าพระจันทร์ กรุงเทพฯ เมื่อวันศุกร์ที่ 30 พฤษภาคม 2551
No comments:
Post a Comment